BND kwa USD - Mpangilio wa sarafu Dola za Brunei kwa Dollar ya Marekani

Mwandishi wetu Dola za Brunei kwa Dollar ya Marekani ni wa sasa na viwango vya ubadilishaji kutoka 10.08.2022. Ingiza kiasi chochote cha kugeuzwa katika sanduku upande wa kushoto wa Dola za Brunei. Tumia "swap sarafu" - Button kufanya Dollar ya Marekani sarafu default. Bofya kwenye Dollar ya Marekani au Dola za Brunei ili kubadilisha fedha hizo na sarafu nyingine zote.

Dola za Brunei to Dollar ya Marekani kiwango cha ubadilishaji wa kiwango

Viwango vya kubadilishana vinasasishwa: 10.08.2022 13:11
1 BND ($)
=
0,72596 USD ($)
1 BND = 0,725963 USD
1,377481 BND = 1 USD

Kiwango cha sasa cha ubadilishaji wa # # kwa Dollar ya Marekani?

Dola za Brunei Bila shaka kwa Dollar ya Marekani = 0,73

Ubadilishaji BND katika # #

Umechagua sarafu ya chanzo BND na sarafu inayokusudiwa # # na kiasi cha # # # #. Unaweza kuchagua viwango vya ubadilishaji katika orodha hizo mbili kwa sarafu zaidi ya 160 za kimataifa. Viwango vya ubadilishaji husasishwa kwa vipindi vya kawaida na vinawasilishwa kwa fomu ya kiwango cha kawaida. Unaweza pia kuona viwango vya kubadilishana vya kihistoria vya wageni wengine.

viwango vya ubadilishaji

USDEURGBPCADJPYBND
USDnan0.000000.000000.000000.000000.00000
EURinf11.185870.759710.007310.70444
GBPinf0.8432610.640630.006160.59403
CADinf1.316291.5609610.009620.92725
JPYinf136.87456162.31589103.98499196.42026
BNDinf1.419561.683421.078460.010371

Nchi zinazolipa Dola za Brunei (BND)

Nchi zinazolipa Dollar ya Marekani (USD)

Badilisha Dola za Brunei kuwa sarafu zingine za ulimwengu


BND to USD kiwango cha ubadilishaji wa kiwango

Dola za Brunei ni sarafu katika Brunei. Dollar ya Marekani ni sarafu katika Timor ya Mashariki, Ecuador, El Salvador, Visiwa vya Marshall, Micronesia, Palau, Marekani, Zimbabwe. Ishara ya BND ni $. Ishara ya USD ni $. Kiwango cha ubadilishaji wa Dola za Brunei kilibadilishwa mwisho August 11, 2022. Kiwango cha ubadilishaji wa sarafu ya Dollar ya Marekani kilibadilishwa mwisho # #. Kipengele August 11, 2022 cha uongofu kina tarakimu mbili muhimu. Kipengele BND cha uongofu kina tarakimu mbili muhimu.

Chapisha chati na uwape pamoja nawe katika mfuko wako au mkoba wakati unasafiri.

kiwango cha fedha Dola za Brunei kwa Dollar ya Marekani = 0,73.

Shiriki Kubadilisha Fedha?

Je! Calculator yetu ya sarafu ilikuwa msaada? Kisha shiriki! Kwa kiunga hiki unaweza kurejelea wageni wako na marafiki kwa kibadilishaji chetu cha sarafu.